PDA

View Full Version : Đồ án Cầu theo tiêu chuẩn mới?

bibingo
23-06-2007, 06:05 PM
Các bác ơi ! Em đang rất cần 1 ĐA mẫu thiết kế Bản và Dầm chủ của Cầu BTCT bác nào có poss em xin cái nha

nguyenviettrung
25-06-2007, 07:50 AM
Anh vào thử 2 trang web này mà tìm cái nào phù hợp nhất với yêu cầu của anh nhé
www.ctgttp.edu.free.fr
www.trungweb.tk

bibingo
25-06-2007, 10:57 AM
Cám ơn bác Trung nhé !

kiman268
26-06-2007, 12:50 AM
ái chà
bạn bibingo - nick nguyenviettrung là thầy Nguyễn Viết Trung - giáo sư tiến sỹ... ko phải mem bình thường đâu mà ... bác :)

thưa thầy - trang web đầu tiên em vào ko được - ko biết có gì ko

Trang web của thấy rất hữu ích và hay, em đang xem thông tin
xin cám ơn những bài mẫu, bài giảng của thầy

em xin chúc thầy sức khỏe
Một sv của ĐH Bách Khoa TP HCM

tuanmidas
26-06-2007, 02:20 PM
Cám ơn bác Trung nhé !

có lẽ bạn là thành viên mới , và cũng có lẽ bạn thành viên không ở trong biên giới việt nam , cho nên bạn mới post những câu chữ như vậy ....đề nghị bạn xem lại nhé..........nguyên văn bác Trung (GS-TS Nguyễn Viết Trung).........theo quan điểm của bạn thì bạn cho là bình thường nhưng với tôi bạn thật là trịnh thượng...............

bibingo
26-06-2007, 06:06 PM
úi cha chết thật ! Em đúng là thành viên mới nên không biết điều này. Thành thật xin lỗi thầy. Nhân đây cũng một lần nữa cám ơn thầy. Chúc thầy mạnh khoẻ và hạnh phúc.

mrdam
08-09-2007, 02:14 AM
Các bạn chắc không biết.Thầy Nguyễn Viết Trung là trưởng bộ môn công trình giao thông thành phố của trường ĐH giao thông vận tải Hà Nội .Thầy là 1 trong 4 giáo sư của trường tớ.

cauBTCT
15-09-2007, 03:06 PM
có lẽ bạn là thành viên mới , và cũng có lẽ bạn thành viên không ở trong biên giới việt nam , cho nên bạn mới post những câu chữ như vậy ....đề nghị bạn xem lại nhé..........nguyên văn bác Trung (GS-TS Nguyễn Viết Trung).........theo quan điểm của bạn thì bạn cho là bình thường nhưng với tôi bạn thật là trịnh thượng...............

Em nó không biết, làm giì mà bắt bẻ ác thế bạn Tuấn.
Có phải Tuấn Cầu hầm K36 không vậy ?

treeby
29-04-2012, 10:12 AM
xin chào mọi người em là sinh viên lớp cầu đường ! các bác xem giúp em đồ án này sai chỗ nào chỉ em nhận ra chỗ sai nhé !

jojolove
10-05-2012, 03:52 PM
Thằng em trai em cũng đang bù đầu hix. các bác share thêm ít tài liệu đi ạ :(. Cảm ơn các bác !

vovovovo
20-07-2012, 08:26 PM
bác nào có phần tính toán thiết kế bộ ván khuôn dầm t33m dul keo trước cho ẽin với