máy bơm nước hỏa tiễn công ty in ấn https://duan-knparadise.com/ Bơm nước hỏa tiễn bóp da nam Túi nilon PP cong ty in bieu mau
Diễn đàn của các kỹ sư kết cấu Việt Nam - Conversation Between wasabi and phandungdkt

Features
Go Back   Diễn đàn của các kỹ sư kết cấu Việt Nam > wasabi
Tên thành viên
Mật mã
Tin HOT Thông tin BQT diễn đàn

Result  Reload Thống Kê - Diễn đàn của các kỹ sư kết cấu Việt Nam
All Forums | Thông báo | Văn Bản Pháp Luật | Văn Hóa Văn Nghệ Giao Lưu
Please wait...
Please wait...
Conversation Between wasabi and phandungdkt
Showing Visitor Messages 1 to 9 of 9
  1. phandungdkt
    13-07-2012
    phandungdkt
    em có gửi cho anh 1 bức thư anh xem hộ em nhé
  2. wasabi
  3. phandungdkt
    30-06-2012
    phandungdkt
    em nhớ có lần đọc được bài viết của anh về các dạng mô hình được sử dụng trong địa kĩ thuật ( m-c,cc..) em đã tìm lại trong diễn đàn nhưng không thấy, anh còn lưu bài viết thì gửi vào mail cho em nhé. em cảm ơn anh ( mail của em : phandung_dkt@yahoo.com.vn)
  4. phandungdkt
    15-06-2012
    phandungdkt
    em tìm thấy rồi " cấu tạo đường là những cấu tạo, những thể địa chất có đặc điểm chỉ phát triển theo một phướng nào đó trong không gian ba chiều...." nói chung là em hơi cẩn thận ý mà trong thực tế ít cần quan tâm đến cái này. Cảm ơn anh nhé
  5. phandungdkt
    15-06-2012
    phandungdkt
    vậy ở thực địa làm thế nào phân biệt được đâu là cấu tạo mặt và đâu là cấu tạo đường, em có đọc trong sách địa chất cấu tạo của thầy lai nhưng cũng không hiểu lắm.
  6. phandungdkt
    14-06-2012
    phandungdkt
    em muốn hỏi một chút làm thế nào phân biệt được cấu tạo mặt và cấu tạo đường khi chỉ nhìn vào số liệu thế nằm đo bằng địa bàn địa chất ( trước thầy giáo có đố em) nhưng lâu rồi em quên
    anh có vlip nào hướng dẫn đo thế nằm của khe nứt không anh gửi link cho em nhé em cảm ơn
  7. wasabi
    23-11-2011
    wasabi
    không có bản mềm em ại, bọn nó dùng tiêu chuẩn Đức, tiếng Đức.
  8. wasabi
    26-09-2011
    wasabi
    anh vẫn dùng email cũ
  9. wasabi
    16-05-2011
    wasabi
    chào Dũng, đừng gọi tớ là thầy, tớ đang mong làm thợ còn chưa xong

Just CHEERs!

Múi giờ GMT. Hiện tại là 12:37 PM.

DIỄN ĐÀN http://ketcau.com/forum NƠI HỘI TỤ CỦA CÁC KỸ SƯ KẾT CÂU VIỆT NAM
WWW.KETCAU.COM - CẦU NỐI CỦA CÁC KỸ SƯ KẾT CẤU CÔNG TRÌNH, ĐỊA KỸ THUẬT VIỆT NAM. DIỄN ĐÀN ĐƯỢC MUA BẢN QUYỀN CỦA JELSOFT ENTERPRISES Ltd. Thiết kế website