máy bơm nước hỏa tiễn công ty in ấn https://duan-knparadise.com/ Bơm nước hỏa tiễn bóp da nam Túi nilon PP cong ty in bieu mau
Diễn đàn của các kỹ sư kết cấu Việt Nam - View Single Post - Kế hoạch quản lý môi trường?
View Single Post
Old 18-07-2012   #22
toanDF
Administrator

toanDF's Avatar

Nơi Cư Ngụ: Bên bờ ao nhà mình
Default Ðề: Kế hoạch quản lý môi trường?

Trích:
Nguyên văn bởi huongnhanct View Post
Dạ, em có liên lạc với bác ToanDF rồi. Cũng đang mong bác ấy hồi âm. Cảm ơn bác đã quan tâm đến vấn đề của em. Chúc bác và bác ToanDP nhiều nhiều sức khỏe.
Hóa ra đây là một nữ nhân; người đẹp thì tớ phải ưu tiên mới được, cả nhà ạ

Theo kậu em tớ thì: "Vấn đề cũng không có gì đâu. Đây là các nội dung trong Bản kế hoạch bảo vệ môi trường. Các Nghị định, thông tư, Quy chuẩn, tiêu chuẩn... cho các vấn đề đều có cả

muốn lập 1 bản kế hoạch chi tiết thì trước hết phải dựa vào báo cáo ĐTM đã được phê duyệt. Cứ lấy những biện pháp giảm thiểu được đề cập trong báo cáo ĐTM ốp vào

Không tiền nong gì đâu. Bác cứ yên tâm
"

tớ bảo nó đăng ký KC đi, nó sắp xông vào đây đấy ^^

Rồi thì: "Em gửi anh mấy cái ĐTM xem có sài được gì không nhé"; nhưng lại chả gửi cho tớ cái KẾ HOẠCH QUẢN LÝ & KIỂM SOÁT MÔI TRƯỜNG (ENVIRONMENTAL CONTROL & MANAGEMENT PLAN) nào ; mà đây mới chính là cái cô em cần

Dĩ nhiên, tớ có nhiều cái ĐTM/EIA rồi; và nghe cô em kia nói "Bác ToanDF có dịp nào vào TP. Hồ Chí Minh cho em biết trước mời bác đi uống chút chút. Em là con gái nhưng cũng thỉnh thoảng đi tiếp khách nên cũng biết uống xã giao..." thì tớ k còn gì phải lưỡng lự nữa, đã meo cho nảng cái file song ngữ 'Environmental Control & Management Plan' rùi
cmengenie (18-07-2012)