máy bơm nước hỏa tiễn công ty in ấn https://duan-knparadise.com/ Bơm nước hỏa tiễn bóp da nam Túi nilon PP cong ty in bieu mau
Diễn đàn của các kỹ sư kết cấu Việt Nam - View Single Post - Đăng nhập Ketcau.com?
View Single Post
Old 24-08-2012   #1
fammy
Thành viên mới

Default Đăng nhập Ketcau.com?

Xin BQT cho mình hỏi:
- Lâu rồi mình có đăng ký thành viên với một tên khác, sau một thời gian (không nhớ rõ, chắc 2-3 tháng) thì đăng nhập lại với tê đó thì không được. Thế là mình phải đăng ký lại với tên khác. Xin hỏi khi đăng ký như vậy thì có thời hạn sử dụng không ạ?
- Mỗi lần mình truy cập vào diễn đàn và đang xem 1 đề tài, sau đó mình tìm ở Google một chủ đề khác, và lại truy cập vào trang ketcau.com lại với đề tài mới thì phải đăng nhập lại, thế nhưng rất nhiều lần mình không đăng nhập được vì cứ bị báo lõi là sai password... Có khi mình đăng nhập cả 5-7 lần và gõ chậm từng phiếm cẩn thận vì sợ gõ lộn...Thế nhưng vẫn bị báo lỗi... Thật sự, mình rất thích diễn đàn kêtcau.com vì có nhiều thành viên rất nhiệt huyết, kinh nghiệm, chia sẻ nhiều tài liệu quý, nhưng việc không đăng nhập được gây cản trở rất nhiều trong việc kiếm tài liệu cho việc học của mình. Không biết có cách nào, hay phải có điều kiện nào để có thể truy cập diễn đàn dễ dàng không ạ???
Hôm nay và giờ này là may mắn khi mình truy cập vào được diễn đàn đấy, vì hồi sáng có vào được một lần rồi sau đó đăng nhập mãi cũng chẳng được, mới đây thì lại vào được...
Xin giải thích và giúp mình với. Có cách nào mình chỉ cần đăng nhập 1 lần được không ạ?
Xin cám ơn BQT, và mong diễn đàn ngày càng phát triển.
fammy vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
The Following User Says Thank You to fammy For This Useful Post:
ttdl005 (21-11-2013)