máy bơm nước hỏa tiễn công ty in ấn https://duan-knparadise.com/ Bơm nước hỏa tiễn bóp da nam Túi nilon PP cong ty in bieu mau
Diễn đàn của các kỹ sư kết cấu Việt Nam - View Single Post - Offline member ketcau.com tại thành phố đà nẵng
View Single Post
Unread 02-09-2011   #17
trinhxd87
Thành viên nhiệt huyết

trinhxd87's Avatar

Default Ðề: Offline member ketcau.com tại thành phố đà nẵng

Trích:
Nguyên văn bởi petwarm View Post
Kể ra cũng buồn thật, ý định này mình cũng đã nhen nhóm và mong ace ủng hộ, mình cũng đã từng mở 1 topic (http://www.ketcau.com/forum/showthread.php?t=24383)để mong nhân được ý kiến của ACE tuy nhiên cũng chỉ là 1 câu thở dài thườn thượt....., số lượng tham gia thì vô số, đóng góp thì ít, nhiệt tình thì không, chỉ biết nhận lấy thông tin mình cần...thật buồn.

Kỹ Sư miền trung là vậy...nhận lấy chứ ko biết cho đi...

Mặc nhiên mình vẫn vote 1 phiếu cho trinhxd87
Cảm ơn vì ý tưởng của mình cuối cùng cũng có người tiếp...
Câu này bạn đừng nên nói vây. Bởi mỗi người mỗi cách nghĩ, mỗi người mỗi tính cách . tất nhiên có người ích kỷ thì cũng sẽ có người phóng khoáng, không ai hoàn hảo cả, thế giới này mà hoàn hảo thì đâu cần mấy ông công an làm gì
Mình có ý tổ chức 1 buổi thế này xuất phát từ lý do : anh em gặp nhau, trao đổi làm ăn, trao đổi kiến thức . chính vì muốn anh em gặp nhau rồi cởi mở hơn 1 tí, phóng khoáng hơn 1 tý, dần dần mình nghĩ rồi mọi người sẽ không khép kín nữa . Có ai dám vỗ ngực nói là mình biết hết không .
"SHARE TO BE SHARE "
Nếu ta không cho đi, thì làm sao có nhận lại, nếu ta ôm mớ kiến thức ta tìm hiểu được và cho rằng nó là vô đối, bạn có nghĩ người khác cũng đã tìm hiểu được những cái mà bạn chưa biết không . Nếu như các bạn sẻ chia kiến thức mình học được, thì người được chia sẻ sẽ chia sẻ lại cho ban. Nhưng phải chủ động, không phải ngồi đó chờ họ chia sẻ với mình khi đó mình mới chia sẻ lai. Nếu như vậy thì không thể nào phát triển đươc.
Mình nói như trên mong các ace hiểu .
trinhxd87 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
The Following 9 Users Say Thank You to trinhxd87 For This Useful Post:
anhluoc (02-09-2011), buildings (07-10-2011), cuocsongma (14-10-2011), manhthang137 (02-09-2011), ngocanh_ece (27-10-2011), petwarm (02-09-2011), sonxd2003 (02-09-2011), uythienkiem (13-11-2011), viet2010 (02-09-2011)