máy bơm nước hỏa tiễn công ty in ấn https://duan-knparadise.com/ Bơm nước hỏa tiễn bóp da nam Túi nilon PP cong ty in bieu mau
Diễn đàn của các kỹ sư kết cấu Việt Nam - View Single Post - Thiết kế toàn tập bằng STAAD.PRO v8i-ss4 trong kc Thép & kc Bê Tông Nhà Cao Tầng
View Single Post
Old 29-12-2012   #4
traisimdo
Thành viên

Default Ðề: Thiết kế toàn tập bằng STAAD.PRO v8i-ss4 trong kc Thép & kc Bê Tông Nhà Cao Tầng

Trích:
Nguyên văn bởi tacba View Post
Cảm ơn bạn nhiều. Mình đang rất cần chương trình này. Mình thấy tài liệu Staad rất hiếm, nếu bạn có trọn bộ có thể share hoặc sale được không. Giá cả ntn ? )

Thanks
Hi, bạn

Cám ơn bạn đã quan tâm tới bộ STADD.PRO V8i của hãng Bentley. Hiện tại để có thể hiểu và thiết kế chuyên nghiệp với STAAD.PRO thì bạn nên mua 4 cuốn sách. Sách được biên soạn theo version mới nhất hiện nay của hãng là select series 4. Nội dung từ thiết kế thép (dàn, nhà xưởng, trụ tháp...công trình kết cấu thép nói chung) tới kết cấu bê tông (nhà phố, cao tầng..) có ví dụ kèm theo trong các chương.
Sử dụng tạo môi trường gió tự động theo tiêu chuẩn ASCE-7-2010 và Snip 2.01.07-85 của Nga tương tự như tiêu chuẩn 2737-TCVN, kết quả hoàn toàn như tính bằng tay vậy nên các bạn yên tâm khi thiết kế trong kết cấu nhất là kết cấu thép.

Neu order thi contact cho mình qua email này nhé: traisimdo@yahoo.com

Thân chào, bạn
traisimdo vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
The Following 4 Users Say Thank You to traisimdo For This Useful Post:
beginning (11-04-2015), kienxd04 (23-06-2017), phongc2 (30-03-2013), vodanhnb (18-05-2016)