máy bơm nước hỏa tiễn công ty in ấn https://duan-knparadise.com/ Bơm nước hỏa tiễn bóp da nam Túi nilon PP cong ty in bieu mau
Diễn đàn của các kỹ sư kết cấu Việt Nam - View Single Post - Bài giảng nền móng?
View Single Post
Old 31-03-2011   #15
duynv
Thành viên mới

Default Ðề: bài giảng nền móng

Trích:
Nguyên văn bởi songthan1803 View Post
Theo kinh nghiệm của mình các bạn sinh viên nên tham khảo giáo trình, tài liệu nền móng ở nhiều tác giả, nhiều trường đại học khác nhau các bạn sẽ nắm vững kiến thức hơn. Tất nhiên là các tài liệu đều có sườn giống nhau nhưng ở mỗi tài liệu ở mỗi trường đại học lại có những cách tiếp cận, cách diễn đạt khác nhau chính vì thế mà chúng ta sẽ hiểu vấn đề rõ hơn. Mình thấy giáo trình của trường đại học bách khoa đà nẵng khá hay đấy, hoặc giáo trình của tiến sĩ nguyễn đình tiến đại học xây dựng hà nội(các giáo trình trên đều có thể tải trên mạng xuống), sách nền và móng của uông đình chất, nguyễn hữu kháng - sách này thì viết sâu hơn, nhưng các bạn nên tham khảo các giáo trình cơ bản trước đã. Chúc các bạn thành công
Sinh viên thì theo một trường là đủ khi ra ngoài làm đụng nhiều thứ thì mình luyện thêm kiểu ko tẩu hỏa nhập ma thì khổ