máy bơm nước hỏa tiễn công ty in ấn https://duan-knparadise.com/ Bơm nước hỏa tiễn bóp da nam Túi nilon PP cong ty in bieu mau
Diễn đàn của các kỹ sư kết cấu Việt Nam - View Single Post - Chứng chỉ Chỉ huy trưởng công trường?
View Single Post
Old 12-08-2009   #13
cdbach
Thành viên mới

Default Ðề: Chứng chỉ Chỉ huy trưởng công trường

Nhưng mà do công trình của bác này chủ đầu tư yêu cầu kiểm tra năng lực của người chỉ huy công trường đấy chứ ^^ Nhiều công trình hạng II hoặc III mà chủ đầu tư tin tưởng bác, không bắt bác xuất trình giấy tờ gì thì cứ thế mà làm chỉ huy thôi, còn đến công trình sau thì bác đã có thể trình bày là đã từng chỉ huy CT cấp II hoặc III rồi Cuộc đời nhiều khi nó éo le vậy đây chứ không phải ai cũng bò lên dần dần từ CT cấp IV đâu
Còn về phần bác chủ topic thì em xin thưa là chưa có chứng chỉ đây đâu bác ạ, xết duyệt năng lực dựa trên kinh nghiệm thôi. Bác cứ đưa ra lí lịch công tác của bác để người ta xem xét xem bác làm việc được mấy năm trong nghề, đã kinh qua những công trình nào, nếu không đủ điều kiện (ví dụ theo luật với kinh nghiệm của bác đạt cấp chỉ huy trưởng CT hạng 2 mà công trình bác đang dự định làm là cấp I) thì CĐT có quyền từ chối bác
cdbach vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn