máy bơm nước hỏa tiễn công ty in ấn https://duan-knparadise.com/ Bơm nước hỏa tiễn bóp da nam Túi nilon PP cong ty in bieu mau
Giúp đỡ: Phương pháp EVM trong quản lý dự án ở VN - Diễn đàn của các kỹ sư kết cấu Việt Nam

Features
Go Back   Diễn đàn của các kỹ sư kết cấu Việt Nam > QUẢN LÝ CHẤT LƯỢNG CÔNG TRÌNH > Quản lý dự án
Tên thành viên
Mật mã
Tin HOT Thông tin BQT diễn đàn

Result  Reload Thống Kê - Diễn đàn của các kỹ sư kết cấu Việt Nam
All Forums | Thông báo | Văn Bản Pháp Luật | Văn Hóa Văn Nghệ Giao Lưu
Please wait...
Please wait...
Loading...
Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 13-10-2012   #1
Minh Tuấn
Thành viên mới

Default Giúp đỡ: Phương pháp EVM trong quản lý dự án ở VN

Em là sinh viên năm thứ 3, Ban KS Chất lượng cao, trường ĐH Xây Dựng. Hiện tại, em đang làm một nghiên cứu khoa học sinh viên đề tài về quản lý dự án bằng phương pháp quản lý giá trị thu được EVM. Để có thêm thông tin cho việc làm đề tài, em muốn làm một cuộc khảo sát nho nhỏ để tìm hiểu thực trạng quản lý dự án ở các công trình xây dựng ở Việt Nam. Em mong nhận được sự giúp đỡ của các anh chị trên ketcau.com để có thể tìm hiểu thêm về vấn đề này. Em có một vài câu hỏi mong nhận được những chia sẻ và góp ý của anh/chị để em có được những góc nhìn rõ ràng hơn về những gì mình đang tìm hiểu.
1. Thực trạng quản lý dự án ở các công trình xây dựng ở Việt Nam. Có sử dụng phương pháp quản lý dự án nào cụ thể không?
2. Những hạn chế của các kỹ năng, công nghệ quản lý dự án truyền thống?
3. Trong số các công trình mà anh./chị tham gia, có công trình nào áp dụng phương pháp EVM vào quản lý dự án không? Hiệu quả của phương pháp đó như thế nào?
Em mong nhận được những chia sẻ và góp ý chân thành của mọi người. Em xin chân thành cảm ơn
Minh Tuấn vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Loading...
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài