máy bơm nước hỏa tiễn công ty in ấn https://duan-knparadise.com/ Bơm nước hỏa tiễn bóp da nam Túi nilon PP cong ty in bieu mau
Nhờ các anh, chú, bác định hướng giúp công việc. - Diễn đàn của các kỹ sư kết cấu Việt Nam

Features
Go Back   Diễn đàn của các kỹ sư kết cấu Việt Nam > GIAO LƯU, TRAO ĐỔI, TÂM SỰ NGHỀ NGHIỆP, SÁNG KIẾN, Ý TƯỞNG MỚI > Tâm sự của các sinh viên, bạn trẻ mới vào nghề
Tên thành viên
Mật mã
Tin HOT Thông tin BQT diễn đàn

Result  Reload Thống Kê - Diễn đàn của các kỹ sư kết cấu Việt Nam
All Forums | Thông báo | Văn Bản Pháp Luật | Văn Hóa Văn Nghệ Giao Lưu
Please wait...
Please wait...
Loading...

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Next Post Next
Old 29-08-2017   #1
kskc.fu
Thành viên mới

Smile Nhờ các anh, chú, bác định hướng giúp công việc.

Em vừa tốt nghiệp đại học năm nay, tốt nghiệp trễ các anh ạ, bảng điểm cũng chỉ trung bình, do mấy năm học em không tập trung học. 1 2 năm nay em có đi thi công nội thất cho 2 công trình, 1 quán cafe và 1 công trình cải tạo tòa nhà 7 tầng, tuy em làm không tệ nhưng cũng không được tốt, nguyên văn sếp hay hay bảo là "cứ từ từ, từ từ như vậy đấy" và "chẳng thấy miệng mồm mày đâu", thực ra là em làm việc không có được ào ào, miệng không được mạnh mẽ ăn to nói lớn như sếp muốn, em nói chuyện nhẹ nhàng và mềm mỏng quá.
Em tự thấy tính em không phù hợp với công việc đi thi công các anh ạ, nên giờ muốn được về làm công việc giấy tờ, hồ sơ, thiết kế, vẽ vời, liệu có được ai nhận không các anh? Khai thật là em 25 tuổi tây, bảng điểm thì cũng chỉ hạng xoàng, kinh nghiệm không có nhiều, nhưng tính em chịu mày mò nghiên cứu nếu có mục đích, kỹ năng làm việc với máy tính của em tương đối tốt, và em cũng có chăm chỉ nữa.
Các anh, chú bác chỉ giúp em đường nào để tiếp tục theo nghề xây dựng với ạ, em cần chuẩn bị thêm gì, học gì thêm gì để có thể xin vào một chỗ làm được ạ.
Em cũng nộp hồ sơ vài chỗ rồi, em cũng chỉ mong có một chỗ để làm việc và có ít lương đủ để ăn uống hằng ngày thôi, nhưng vẫn chưa được chỗ nào nhận. Giờ em thấy mình nặng nề quá các anh.
kskc.fu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Loading...

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài