máy bơm nước hỏa tiễn công ty in ấn https://duan-knparadise.com/ Bơm nước hỏa tiễn bóp da nam Túi nilon PP cong ty in bieu mau
Tại sao em lại bị xóa tới 10 bài lận????? - Diễn đàn của các kỹ sư kết cấu Việt Nam

Features
Go Back   Diễn đàn của các kỹ sư kết cấu Việt Nam > BAN QUẢN TRỊ WEBSITE > Thông tin từ Ban Quản Trị Website > Thông báo bài viết bị xóa, thành viên vi phạm
Tên thành viên
Mật mã
Tin HOT Thông tin BQT diễn đàn

Result  Reload Thống Kê - Diễn đàn của các kỹ sư kết cấu Việt Nam
All Forums | Thông báo | Văn Bản Pháp Luật | Văn Hóa Văn Nghệ Giao Lưu
Please wait...
Please wait...
Loading...
Closed Thread

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 12-06-2011   #1
QuyHoi_KSXD
Super Moderator

QuyHoi_KSXD's Avatar

Nơi Cư Ngụ: Hà Nội
Default Tại sao em lại bị xóa tới 10 bài lận?????

Em xin phép được hỏi đại ca MOD nào đã "long đầu trảm" của em mất 10 bài vậy?Cho em xin lý do với ạ??????????Sao em không thấy có thông báo gì hết vậy????????
Em xin chân thành cảm ơn ban quản trị!

thay đổi nội dung bởi: QuyHoi_KSXD, 12-06-2011 lúc 04:13 PM
QuyHoi_KSXD vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Old 12-06-2011   #2
QuyHoi_KSXD
Super Moderator

QuyHoi_KSXD's Avatar

Default Ðề: Tại sao em lại bị xóa tới 10 bài lận?????

Chán thế, không có đại ca MOD nào "giả nhời" nhà em à?????????????
10 bài này của nhà em bị MOD nào đó "xử" trong khoảng thời gian từ lúc 1h sáng ngày 12-06-2011 đến khoảng 14h ngày 12-06-2011. Trung bình thì cứ 1 tiếng MOD đó lại trảm một bài của em, mạnh tay thế không bít.

thay đổi nội dung bởi: QuyHoi_KSXD, 12-06-2011 lúc 04:54 PM
Old 12-06-2011   #3
hoango
Thành viên rất tích cực

hoango's Avatar

Nơi Cư Ngụ: HCMC
Send a message via Yahoo to hoango

Trích:
Nguyên văn bởi QuyHoi_KSXD View Post
Em xin phép được hỏi đại ca MOD nào đã "long đầu trảm" của em mất 10 bài vậy?Cho em xin lý do với ạ??????????Sao em không thấy có thông báo gì hết vậy????????
haha, anh không thấy có gì khác lạ hả! cái topic liên quan đến chính trị biển Nam Trung Hoa -> biển Đông Nam Á bị delete rồi, nên mới thế! Kêu la oai oải thế hihi

"Knowing is not enough, we must apply
Willing is not enough, we must do"
hoango vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
The Following User Says Thank You to hoango For This Useful Post:
QuyHoi_KSXD (12-06-2011)
Old 12-06-2011   #4
QuyHoi_KSXD
Super Moderator

QuyHoi_KSXD's Avatar

Trích:
Nguyên văn bởi hoango View Post
haha, anh không thấy có gì khác lạ hả! cái topic liên quan đến chính trị biển Nam Trung Hoa -> biển Đông Nam Á bị delete rồi, nên mới thế! Kêu la oai oải thế hihi
Vậy hở, anh cảm ơn người đẹp nhé, chỉ mỗi em quan tâm đến anh.
Thanks so much!
Vậy xin phép đóng topic của nhà em ở đây!vậy là em đoán trúng

thay đổi nội dung bởi: QuyHoi_KSXD, 12-06-2011 lúc 06:05 PM
Old 12-06-2011   #5
hung.kta2006
Thành viên nhiệt huyết

hung.kta2006's Avatar

Trích:
Nguyên văn bởi QuyHoi_KSXD View Post
ý kiến đúng rồi nếu xóa phải thông báo chứ.e đồng ý với kiến nghị của bác
hung.kta2006 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
The Following User Says Thank You to hung.kta2006 For This Useful Post:
QuyHoi_KSXD (12-06-2011)
Old 12-06-2011   #6
umy
Administrator

umy's Avatar

Tôi xem và thấy thế nầy:

Đề: Cần lắm 1 triệu chữ kí đổi tên Biển "Nam Trung Hoa" thành Biển "Đông Nam Á"
................
Thread deleted by huycdc Lý do: HuyCDC xóa topic này vì liên quan đến chính trị

Anh admin trưỡng HuyCDC đã quyết định xóa topic và các bài viết trong đó, Phải chấp nhận. Không chỉ riêng bài của anh Quyhoi KSXD, mà đa số các bạn cùng tôi cũng xã nổi bức xúc ra được môt phần và nhìn thấy Biễn rộng thêm ra chứ ?

Biển vẫn là Biển lúc nào cũng vẩn còn đó, Tùy đứng nơi góc cạnh nào nhìn ra sẻ nhận được được phương hướng và tên gọi cho Biễn...gì đây?

Để tâm lo bảo vệ chổ chúng mình "đứng" cho vững, thì vẩn còn nhìn theo hướng Đông ra biển được.

Trong Dđ mình hiện tại chỉ có thể thâu vấn đề hẹp lại, nằm trong kỹ thuật, trong tầm tay của người KS để giải quyết được.

thay đổi nội dung bởi: umy, 12-06-2011 lúc 07:18 PM Lý do: An ủi, đừng buồn làm chi !
umy vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
The Following 3 Users Say Thank You to umy For This Useful Post:
nguyenquocai (12-06-2011), QuyHoi_KSXD (12-06-2011), tuanlt (13-06-2011)
Old 12-06-2011   #7
mackiemsau
Thành viên rất tích cực

mackiemsau's Avatar

Tri thức hình như gió thổi chiều nào theo chiều nấy thui fai kg mấy bác >mọt ơi là mọt sách ơi là sách.
mackiemsau vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Old 12-06-2011   #8
Ga_pro
Thành viên nhiệt huyết

Ga_pro's Avatar

Xóa là đúng rồi mỗi người 1 ý kiến sao được.............dần dần lại chuyển sang chinh trị. Vấn đề nhạy cảm.............delll
tranhoaiksxd@gmail.com
Ga_pro vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
The Following User Says Thank You to Ga_pro For This Useful Post:
QuyHoi_KSXD (13-06-2011)
Old 12-06-2011   #9
huycdc
Trưởng ban Quản trị

huycdc's Avatar

Nơi Cư Ngụ: 37 Lê Đại Hành - Hà Nôi

Chào cả nhà,
Tôi đã xóa mây bài post về Biển Đông.
Mong mọi người thông cảm !
Trong lòng Tôi cũng rất muôn để Topic đó lại nhưng xem ra chiêu Hướng tranh luân càng ngày càng nóng nên đanh phải làm thôi.
famkhanh86 (20-10-2011), Ga_pro (12-06-2011), QuyHoi_KSXD (12-06-2011)
Old 12-06-2011   #10
hanhpro10
Moderator

hanhpro10's Avatar

Nơi Cư Ngụ: Hà nội
Send a message via Yahoo to hanhpro10 Send a message via Skype™ to hanhpro10
Default Re: Tại sao em lại bị xóa tới 10 bài lận?????

Các bác nào muốn thảo luận hãy vào trang mạng xã hội facebook sau
http://www.facebook.com/HaylentiengviHoangSaTruongSa
http://www.facebook.com/OurVietnam?sk=wall
hanhpro10 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Old 12-06-2011   #11
QuyHoi_KSXD
Super Moderator

QuyHoi_KSXD's Avatar

Trích:
Nguyên văn bởi umy View Post
Tôi xem và thấy thế nầy:

Đề: Cần lắm 1 triệu chữ kí đổi tên Biển "Nam Trung Hoa" thành Biển "Đông Nam Á"
................
Thread deleted by huycdc Lý do: HuyCDC xóa topic này vì liên quan đến chính trị

Anh admin trưỡng HuyCDC đã quyết định xóa topic và các bài viết trong đó, Phải chấp nhận. Không chỉ riêng bài của anh Quyhoi KSXD, mà đa số các bạn cùng tôi cũng xã nổi bức xúc ra được môt phần và nhìn thấy Biễn rộng thêm ra chứ ?

Biển vẫn là Biển lúc nào cũng vẩn còn đó, Tùy đứng nơi góc cạnh nào nhìn ra sẻ nhận được được phương hướng và tên gọi cho Biễn...gì đây?

Để tâm lo bảo vệ chổ chúng mình "đứng" cho vững, thì vẩn còn nhìn theo hướng Đông ra biển được.

Trong Dđ mình hiện tại chỉ có thể thâu vấn đề hẹp lại, nằm trong kỹ thuật, trong tầm tay của người KS để giải quyết được.
Dạ cháu cảm ơn chú umy, những ý kiến đóng góp của chú sẽ là nguồn động lực cho thế hệ kỹ sư trẻ như chúng cháu tiếp tục cố gắng để nâng cao và hoàn thiện bản thân, góp ích cho xã hội. Chúc chú umy và các "cây cao bóng cả" khác nữa, chúc các bạn trên diễn đàn luôn mạnh khỏe và thành đạt để hướng tới một tương lai tốt đẹp hơn.
The Following User Says Thank You to QuyHoi_KSXD For This Useful Post:
Đoàn ĐL (13-03-2013)
Old 12-06-2011   #12
QuyHoi_KSXD
Super Moderator

QuyHoi_KSXD's Avatar

Trích:
Nguyên văn bởi huycdc View Post
Chào cả nhà,
Trong lòng Tôi cũng rất muôn để Topic đó lại nhưng xem ra chiêu Hướng tranh luân càng ngày càng nóng nên đanh phải làm thôi.
Vâng, em cảm ơn anh Huy đã trả lời ạ. thực ra cái topic đó cũng chỉ là để anh em có chỗ xả nỗi bức xúc thôi chứ cũng không đến mức quá đà quá đâu ạ. Vì nếu có quá đà thì các MOD cũng đã nhắc nhở ngay rồi.
Ngày xưa khi đất nước lâm nguy, có nguy cơ bị giặc ngoại xâm nhà vua đã phải sai quan thần đi khắp cả nước để tìm được câu trả lời mà sứ thần nước ngoài mang sang là:"làm thế nào để xỏ được sợi chỉ xuyên qua một con ốc", cuối cùng tìm mãi quan thần mới tìm được....................một cậu bé. Câu trả lời của cậu bé này đã giúp đất nước tránh được cuộc chiến tranh vô nghĩa, cậu bé ấy cũng được tham gia chính trị đấy thôi ạ. Chắc là các bác cũng biết câu chuyện đó. Vậy nên rất có thể trên cái topic đó sẽ có những ý kiến của các bậc tiền bối, cây cao bóng cả hay của cả những kỹ sư trẻ có ích gì đó cho đất nước thì sao ạ???????.
Vài dòng suy nghĩ của em là như vậy.
Dẫu rằng cái topic đó đã bị xóa nhưng nó đã giúp anh em xả được bức xúc phần nào rùi.
Em xin chân thành cảm ơn anh Huy và các thành viên ban quản trị!
Chúc các anh luôn mạnh khỏe để duy trì diễn đàn ngày càng mạnh, diễn đàn sẽ giúp cho các kỹ sư trẻ như bọn em có điều kiện học hỏi lẫn nhau.

thay đổi nội dung bởi: QuyHoi_KSXD, 12-06-2011 lúc 10:39 PM
umy (13-06-2011)
Old 12-06-2011   #13
XUAN THUY
Thành viên nhiệt huyết

XUAN THUY's Avatar

Nơi Cư Ngụ: HCMC

Trích:
Chào cả nhà,
Tiếc quá, giá như bác huycdd chỉ xóa chọn mấy bài quá "nóng" thôi nhỉ, chừa ra một vài bài màu xanh thì hay hơn.
Dù sao thì cũng đã xóa xong rồi. Anh em rồi cũng phải thông cảm, rùi bác umy cũng sẽ phải thông cảm với anh em thôi.
XUAN THUY vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
The Following User Says Thank You to XUAN THUY For This Useful Post:
QuyHoi_KSXD (12-06-2011)
Old 13-06-2011   #14
ROKKU
Thành viên tích cực

ROKKU's Avatar

Nơi Cư Ngụ: From calling with the wild-nature
Default Ðề:

Trích:
Chào cả nhà,
Là người đầu tàu phải luôn lắng nghe mọi ý kiến trái chiều, phải sống trong chăn để biết chăn đầy rặn và có cả rết - có như thế mới cùng sống và hiểu được mọi người đang suy nghĩ và nhìn nhận vấn đề nóng của quốc gia dưới bất kì hình thức diễn đạt nào - đẩy suy nghĩ của mọi người đi theo một chiều hướng chung và góp phần thay đổi nhận thức chưa đầy đủ của một số thành viên - những người con của dân tộc trong bối cảnh đất nước có biến cố - đấy chính là sức mạnh của dòng ngôn ngữ thông tin, với sức truyền giảng vô hình và hơn thế nếu mang tính thuyết phục cao sẽ khiến người khác tự bản thân nhận ra và tự sửa chữa- điều này hữa hiệu hơn .

Các thành viên trong diễn đàn đều thuộc tầng lớp trí thức với những lập trường quan điểm và cách nhìn nhận đánh giá vấn đề tuy có vài trường hợp chưa thấu đáo nhưng cùng dòng chảy thông tin chính thống, AE đi trước lèo lái hướng dẫn AE đi sau để mọi người cùng nhìn về những điểm chung- đấy là điều nên làm.

Xóa topic - đẩy luồng dư luận đổi qua hướng khác là cách giải quyết nhất thời và hóa ra chỉ để bịt mắt buộc mồm nhét tai cái gọi là đi đúng hướng. Những vấn đề mang tính quốc gia thì tất cả mọi người dân đều phải có quyền nói lên suy nghĩ- suy nghĩ sai thì là người lãnh đạo phải hướng dẫn- đó là tinh thần trách nhiệm để tạo nên sức mạnh đoàn kết mọi tầng lớp và cũng không nhất thiết phải là người lãnh đạo, AE có lòng sẽ tự bảo ban nhau. Có chăng thấp cổ bé họng - ếch ngồi đáy giếng?! không đúng, suy nghĩ này sẽ tạo sức ỳ và làm người khác lạc lối.

Mọi vấn đề nêu ra nếu chưa được giải quyết triệt để tự khắc nó sẽ phát sinh, đấy là điều hiển nhiên. Một khi đã triệt để tự khắc không ai còn bàn luận bởi 1 lẽ điều đó là sự thật đúng đắn hay có khi là điều bất thành văn trong XH?!

Có chăng là xu hướng của cả một hệ thống trong tất cả các lĩnh vực của đời sống. Cũng định xóa đi nhưng lại gửi,,,

...Vâng! Trong hồn người Việt Nam có ngọn sóng
Để Tổ quốc - không bao giờ ngã tay chèo

(Trích và trả lời )
ROKKU vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
The Following 4 Users Say Thank You to ROKKU For This Useful Post:
airsupply8625 (13-06-2011), nguyenquocai (13-06-2011), ninh47xd (13-06-2011), QuyHoi_KSXD (13-06-2011)
Old 13-06-2011   #15
kiencon
Thành viên rất tích cực

kiencon's Avatar

Nơi Cư Ngụ: any where

xóa đi topic này em cũng tiếc lắm nhưng mà nói gì thì nói, việc topic bị xóa là điều mà em đã biết trước từ lâu khi thấy những tranh luận ngày càng nóng, trong đó có em! nói chung cũng chỉ vì cái gọi là tự do ngôn luận trong khuôn khổ pháp luật và cái điều 88 của bộ luật hình sự!
thôi thế thì đành đi ngủ, mai đi thi
Old 13-06-2011   #16
NGOC_IBST
Thành viên nhiệt huyết

Nơi Cư Ngụ: dọc các con phố và nhà hàng

Anh em Ketcau.com thân mến.

Xin thông báo ngay là các bài của các bạn đã không bị xóa hẳn mà chỉ để ẩn đi thôi. Nội dung các bài đó, dù là hình thức như thế nào đều đã thể hiện tinh thần yêu nước đáng quý. Vì vậy, chẳng có lý do nào để phải hủy nó đi cả. Đến thời điểm thích hợp, các bài đó sẽ lại được hiện lên để mọi người đọc lại.

Đất nước của chúng ta hiện nay đang đứng trước những khó khăn lớn. Mọi quyết định không đủ minh mẫn đều có thể phải trả giá đắt không có lợi cho đất nước chúng ta. Chúng ta đang ở cạnh một anh giàu hơn chúng ta, mạnh hơn chúng ta, đông hơn chúng ta. Anh ta đang khao khát để được giàu hơn, mạnh hơn và đông hơn. Chỉ cần có cớ là anh ta sẽ làm tới. Vì vậy, chúng ta đang phải giữ sao cho anh ta không có cớ để có thể làm cái điều anh ta muốn mà vẫn giữ được những gì thuộc về chúng ta. Khó.

Có lẽ, trước khi tạm xóa cái đề tài đó, anh Huy cũng phải băn khoăn nhiều lắm. Tôi chắc chắn rằng, trong lòng anh Huy còn muốn phát triển cái đề tài đó mạnh hơn nữa mặc dù đây là vấn đề không thuộc về chuyên môn kết cấu.

Nhận thấy các nội dung mà các bạn đã trình bày trong cái đề tài đó đã thể hiện lòng yêu nước, nhưng có một số bài lại quay sang công kích lẫn nhau. Điều đó có nên không. Chưa thấy được cái gì nhưng đã thấy ngay sự mất đoàn kết. Nếu đâu đâu ở ta cũng đều như vậy thì ai sẽ có lợi. Chắc chắn không phải là chúng ta.

Viết vài điều này để mong các bạn suy nghĩ và thông cảm cho anh Huy.

Đất nước rất tự hào có những người con như các bạn.

Đất nước đang cần những người con như các bạn để xây dựng và sẽ cần để bảo vệ Tổ quốc.

http://hn.nhac.vui.vn/dat-nuoc-trong....html#nghenhac

----------------------------------

Có một đề nghị: nếu được, xin các bạn đừng có thêm ý kiến về vấn đề này nữa. Nếu không thì sợ rằng sẽ lại bị đóng và tạm xóa đấy.

thay đổi nội dung bởi: NGOC_IBST, 13-06-2011 lúc 03:28 AM
NGOC_IBST vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
The Following 12 Users Say Thank You to NGOC_IBST For This Useful Post:
co1972nguyen (13-06-2011), Ga_pro (13-06-2011), hanhpro10 (13-06-2011), huycdc (13-06-2011), kiencon (13-06-2011), NBG (14-06-2011), nguyenquocai (13-06-2011), ninh47xd (13-06-2011), QuyHoi_KSXD (13-06-2011), tranchuongxd (13-06-2011), tuanlt (13-06-2011), wasabi (13-06-2011)
Old 13-06-2011   #17
co1972nguyen
Super Moderator

co1972nguyen's Avatar

Nơi Cư Ngụ: Gò Vấp-HCM

Tính thời sự nó nóng hổi là chỗ đó chứ khi nó đã qua đi thì cũng xẹp xuống thôi.... xóa là đúng
Thật sự trong lòng kỹ thuật số đang có cuộc chiến IT (các server như FPT, web VN bị TQ đánh tơi bời) cũng ác liệt lắm nhưng có ai cảm nhận thấy đâu thì mọi chuyện vẫn bình thường
co1972nguyen vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
The Following 4 Users Say Thank You to co1972nguyen For This Useful Post:
nguyencongoanh (13-06-2011), ninh47xd (13-06-2011), QuyHoi_KSXD (13-06-2011), umy (13-06-2011)
Old 13-06-2011   #18
QuyHoi_KSXD
Super Moderator

QuyHoi_KSXD's Avatar

Trích:
Nguyên văn bởi NGOC_IBST View Post
Anh em Ketcau.com thân mến.

Xin thông báo ngay là các bài của các bạn đã không bị xóa hẳn mà chỉ để ẩn đi thôi. Nội dung các bài đó, dù là hình thức như thế nào đều đã thể hiện tinh thần yêu nước đáng quý. Vì vậy, chẳng có lý do nào để phải hủy nó đi cả. Đến thời điểm thích hợp, các bài đó sẽ lại được hiện lên để mọi người đọc lại.

Đất nước của chúng ta hiện nay đang đứng trước những khó khăn lớn. Mọi quyết định không đủ minh mẫn đều có thể phải trả giá đắt không có lợi cho đất nước chúng ta. Chúng ta đang ở cạnh một anh giàu hơn chúng ta, mạnh hơn chúng ta, đông hơn chúng ta. Anh ta đang khao khát để được giàu hơn, mạnh hơn và đông hơn. Chỉ cần có cớ là anh ta sẽ làm tới. Vì vậy, chúng ta đang phải giữ sao cho anh ta không có cớ để có thể làm cái điều anh ta muốn mà vẫn giữ được những gì thuộc về chúng ta. Khó.

Có lẽ, trước khi tạm xóa cái đề tài đó, anh Huy cũng phải băn khoăn nhiều lắm. Tôi chắc chắn rằng, trong lòng anh Huy còn muốn phát triển cái đề tài đó mạnh hơn nữa mặc dù đây là vấn đề không thuộc về chuyên môn kết cấu.

Nhận thấy các nội dung mà các bạn đã trình bày trong cái đề tài đó đã thể hiện lòng yêu nước, nhưng có một số bài lại quay sang công kích lẫn nhau. Điều đó có nên không. Chưa thấy được cái gì nhưng đã thấy ngay sự mất đoàn kết. Nếu đâu đâu ở ta cũng đều như vậy thì ai sẽ có lợi. Chắc chắn không phải là chúng ta.

Viết vài điều này để mong các bạn suy nghĩ và thông cảm cho anh Huy.

Đất nước rất tự hào có những người con như các bạn.

Đất nước đang cần những người con như các bạn để xây dựng và sẽ cần để bảo vệ Tổ quốc.

http://hn.nhac.vui.vn/dat-nuoc-trong....html#nghenhac

----------------------------------

Có một đề nghị: nếu được, xin các bạn đừng có thêm ý kiến về vấn đề này nữa. Nếu không thì sợ rằng sẽ lại bị đóng và tạm xóa đấy.
Dạ, xin cảm ơn "cây cao bóng cả". Những lời phát biểu rất sâu sắc và có chiều sâu. "Cây cao bóng cả" luôn xoè tán cây rộng để che chở và tạo bóng mát cho đàn trẻ thơ chơi đùa.
Cảm ơn lão và các bậc cao nhân tiền bối!
Có một câu chuyện phim hoạt hình "Dưới bóng cây" của Việt Nam làm bằng công nghệ 3D rất hay, âm thanh cực đỉnh, câu chuyện kể về một chú chuột đã đi cứu bạn ếch và đã giết được con rắn nhờ có lòng dũng cảm và được..................... phật phù hộ. Đây có thể là một bộ phim hoạt hình và cũng có thể là một câu chuyện ngụ ngôn có ý gì đó rất hay. Các bác nào chưa xem thì có thể xem ở đây, cũng có thể download về cho các cháu nhỏ xem, vì câu chuyện có một ý nghĩa gì đó rất là hay và sâu sắc.
http://www.mediafire.com/?vhnie4ch7aam37g
hoặc xem trực tiếp ở đây:
http://www.youtube.com/watch?v=7pbHLAIFi0A

thay đổi nội dung bởi: QuyHoi_KSXD, 13-06-2011 lúc 10:44 AM
nguyenquocai (13-06-2011)
Old 13-06-2011   #19
QuyHoi_KSXD
Super Moderator

QuyHoi_KSXD's Avatar

Trích:
Nguyên văn bởi co1972nguyen View Post
Tính thời sự nó nóng hổi là chỗ đó chứ khi nó đã qua đi thì cũng xẹp xuống thôi.... xóa là đúng
Thật sự trong lòng kỹ thuật số đang có cuộc chiến IT (các server như FPT, web VN bị TQ đánh tơi bời) cũng ác liệt lắm nhưng có ai cảm nhận thấy đâu thì mọi chuyện vẫn bình thường
Em cũng thấy mạng liên tục báo lỗi: database error
Old 13-06-2011   #20
nttungbg
Administrator

nttungbg's Avatar

Nơi Cư Ngụ: Bắc Giang City
Send a message via Yahoo to nttungbg

Nội dung thắc mắc đã được giải thích và người thắc mắc cũng đã toại nguyện . Chính thức đóng TOPIC, mong rằng các thành viên cứ mạnh dạn đưa ra thắc mắc để BQT diễn đàn có thể hoạt động ngày một tốt hơn.
Xin trân thành cảm ơn

Thân
The Following User Says Thank You to nttungbg For This Useful Post:
QuyHoi_KSXD (13-06-2011)
Loading...
Closed Thread

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài