máy bơm nước hỏa tiễn công ty in ấn https://duan-knparadise.com/ Bơm nước hỏa tiễn bóp da nam Túi nilon PP cong ty in bieu mau
có ai tư vấn giúp em ko ??? - Diễn đàn của các kỹ sư kết cấu Việt Nam

Features
Go Back   Diễn đàn của các kỹ sư kết cấu Việt Nam > SINH HOẠT VĂN HÓA, VĂN NGHỆ, DU LỊCH, THỂ THAO, GÓC GIẢI TRÍ,... > Vui chơi - giải trí > Góc Cafe
Tên thành viên
Mật mã
Tin HOT Thông tin BQT diễn đàn

Result  Reload Thống Kê - Diễn đàn của các kỹ sư kết cấu Việt Nam
All Forums | Thông báo | Văn Bản Pháp Luật | Văn Hóa Văn Nghệ Giao Lưu
Please wait...
Please wait...
Trả lời
Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Unread 20-10-2010   #1
Bakuryu
Thành viên

Bakuryu's Avatar

Nơi Cư Ngụ: Ninh Thuận
Default có ai tư vấn giúp em ko ???

em hiện đang học cao đẳng năm 3 ngành xd dân dụng.em muốn hỏi các ứng dụng xd trong tin học,mình nên học những cái nào ah.chờ ra trường rồi đi học có ổn ko ?
Bakuryu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Unread 20-10-2010   #2
PHAM VY
Thành viên mới

Default Ðề: có ai tư vấn giúp em ko ???

WORD,EXCIL,AUTOCARD.nước đến chân mới nhảy à bạn ơi.thui đành mất thêm thời gian học vậy bạn à.chúc thành công nhé
PHAM VY vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Unread 20-10-2010   #3
trongtri
Thành viên nhiệt huyết

trongtri's Avatar

học thì nhiều lăm. tôt nhất là không hoc. những người không học thì sẽ biết làm bên dự án còn những người biết làm thì phải làm công nhân kĩ thuật bạn ah. tùy bạn chọn
trongtri vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Unread 20-10-2010   #4
Nguyenanhthe
Thành viên tích cực

Nguyenanhthe's Avatar

Nơi Cư Ngụ: Sao hỏa.
Send a message via AIM to Nguyenanhthe
Smile Ðề: có ai tư vấn giúp em ko ???

Trích:
Nguyên văn bởi trongtri View Post
học thì nhiều lăm. tôt nhất là không hoc. những người không học thì sẽ biết làm bên dự án còn những người biết làm thì phải làm công nhân kĩ thuật bạn ah. tùy bạn chọn
Bác trongchi nói trúng phóc! giỏi kiến thức khả năng suốt ngày phải xuống công trình là rất cao.
Em chỉ xin bổ xung: Những người làm bên dự án e thiết nghĩ cũng phải kinh qua trận mạc rất nhiều rồi thì mới làm được. Và việc học sẽ không thừa, có thời gian thì cứ học thôi. Đừng nước đến chân mới nhảy.
Nguyenanhthe vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Unread 21-10-2010   #5
Bakuryu
Thành viên

Bakuryu's Avatar

Nơi Cư Ngụ: Ninh Thuận

các bác biết đấy,các trung tâm thường mở lớp vào buổi chiều tối.mà mình thì thi trên lớp lúc nào cũng buổi chiều tối hết.các khóa học trung bình 1 tháng đến 1 tháng rưỡi.chắc ko khó để hoàn thành nó ,qua tháng 1 là ra trường rồi.mình nghĩ lúc đó học và áp dụng với thực tập tốt nghiệp luôn như vậy sẽ nhớ lâu hơn vững chắc hơn.có một số anh chị học trước ở các trung tâm giờ quên hết rồi.giờ phải đi học lại đấy thôi,tốn tiền bạc và thời gian .mình nghĩ nước chưa đến chân mà nhảy ko khéo gãy tay mất.chẳng thà chờ nước tới rồi bơi luôn ko tốt hơn sao.rất dễ đúng ko ?
cám ơn các bác
Bakuryu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Unread 25-10-2010   #6
huuhoangct
Thành viên tích cực

huuhoangct's Avatar

Trích:
Trích:
theo mình thì bạn về miền trung lập dự án xây lại mấy cái chuồng lơn bị nước lũ cuốn trôi cũng kiếm khối tiền đấy ( nhớ xây hết khả năng có thể nhé kểo năm sau lại có việc làm đấy )
Trích:
hihi đây là đang góp ý chứ mình có ý bôi bác đâu, mình còn chẳng biết thiết kế chuồng lợn ntn để nước lũ về quê mình mà chuồng lợn vẫn không bị thấm, nước không bị tràn vào, cano đi vào sóng không làm chuồng lợn sập. hihi gà lợn ở quê nghe bảo trôi hết rồi, chuồng thì sập hết rôi.

Chào bạn! trongtri qua tìm hiểu những topic có phần tham gia của bạn hình như tui cảm thấy bạn thật sự ko nghiêm túc với chủ đề mà Chủ topic đưa ra. theo mình nghĩ bạn nên nghiêm túc hơn những chủ topic sau này nhé. ở ngôi nhà KETCAU này đa số à những người Lớn cả rồi ko còn lộn xộn như dám trẻ con nữa đâu nhé Bạn.
chúc bạn thành công
huuhoangct vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài