máy bơm nước hỏa tiễn công ty in ấn https://duan-knparadise.com/ Bơm nước hỏa tiễn bóp da nam Túi nilon PP cong ty in bieu mau
Chi phí báo cáo đánh giá tác động đến môi trường? - Diễn đàn của các kỹ sư kết cấu Việt Nam










































































Features
Go Back   Diễn đàn của các kỹ sư kết cấu Việt Nam > CÁC VĂN BẢN QUY PHẠM PHÁP LUẬT, QUY CHUẨN, TIÊU CHUẨN XÂY DỰNG, SÁCH, TẠP CHÍ > Hỏi đáp Luật xây dựng
Tên thành viên
Mật mã
Tin HOT Thông tin BQT diễn đàn

Result  Reload Thống Kê - Diễn đàn của các kỹ sư kết cấu Việt Nam
All Forums | Thông báo | Văn Bản Pháp Luật | Văn Hóa Văn Nghệ Giao Lưu
Please wait...
Please wait...
Loading...
Trả lời
 
Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 16-08-2006   #1
Chuotdong
Thành viên
 
Tham gia ngày: Mar 2006
Bài gởi: 51
Thanks: 1
Thanked 10 Times in 7 Posts
Unhappy Chi phí báo cáo đánh giá tác động đến môi trường?

Các bạn cho hỏi tính Chi phí lập báo cáo đánh gía tác động đến môi trường của 1 Dự án hiện nay tính theo văn bản hướng dẫn nào ? có phải bằng 0,45% x Tổng mức đầu tư ?

Ko thấy bác nào trả lời chắc không ai làm về cái vụ xin phép này. Lọ mọ đọc được hướng dẫn trong Nghị định 80/2006/NĐ-CP thấy tàm tạm

thay đổi nội dung bởi: Chuotdong, 21-08-2006 lúc 05:12 PM
Chuotdong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 01-09-2006   #2
vnghi
Thành viên mới
 
Tham gia ngày: Sep 2006
Bài gởi: 2
Thanks: 0
Thanked 0 Times in 0 Posts
Default Ðề: Chi phí báo cáo đánh giá tác động đến môi trường?

ming co mot van ban lien quan den van de nay, ban co can khong, de minh tim lai roi pót lẹn
vnghi vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 15-10-2011   #3
cubi120206
Thành viên mới
 
Tham gia ngày: Mar 2010
Bài gởi: 1
Thanks: 0
Thanked 0 Times in 0 Posts
Default Ðề: Chi phí báo cáo đánh giá tác động đến môi trường?

mình đang lập một số dự án về xử lý nước thải cần lập báo cáo đánh giá tác động môi trường
Căn cứ theo nghị định 29/2011/NĐ-CP quy định về đánh giá môi trường chiến lược, đánh giá tác động môi trường thì tại Điều 37 có ghi chi phí lập báo cáo đánh giá tác động môi trường bố trí từ nguồn vốn của chủ dự án nhưng không nêu cách tính như thế nào, định mức bao nhiêu???
Bạn nào biết về vấn đề này mong các bạn chia sẻ.
cubi120206 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Loading...
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quyền sử dụng ở Diễn Ðàn
You may not post new threads
You may not post replies
You may not post attachments
You may not edit your posts

BB code is Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở
HTML đang Mở

Chuyển đến



Múi giờ GMT. Hiện tại là 08:05 PM.


DIỄN ĐÀN http://ketcau.com/forum NƠI HỘI TỤ CỦA CÁC KỸ SƯ KẾT CÂU VIỆT NAM
WWW.KETCAU.COM - CẦU NỐI CỦA CÁC KỸ SƯ KẾT CẤU CÔNG TRÌNH, ĐỊA KỸ THUẬT VIỆT NAM. DIỄN ĐÀN ĐƯỢC MUA BẢN QUYỀN CỦA JELSOFT ENTERPRISES Ltd. Thiết kế website